Author: i***8
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Excelente servicio todo llego muy bien tal cual las fotos
Màu sắc: đèn đỏ
Kích thước: 1157
Price: 32.000₫
| Material | ABS |
| Light Source | LED Lights |
| Power Supply | USB or other DC power connection |
| Size | 1157 |
| Lamp Life | 50000Hrs |
| Batteries Included | No |
| Type | Bulbs(LED) |
| Voltage | 12V |
| Power | 8W |
| Color Temperature | 6000K |
| Lumens | 2000LM |
| SKU | sq25031310854266616 |
Author: i***8
Date:
Review: Excelente servicio todo llego muy bien tal cual las fotos
Màu sắc: đèn đỏ
Kích thước: 1157
Author: r***a
Date:
Review: WOWWWWWW AMAZINGGGGG LOVEEEEE ITTTTT SOO MUCHH
Màu sắc: trắng
Kích thước: 1157
Author: r***s
Date:
Review: sobrang gandaa nya talagaa super perfect
Màu sắc: đèn đỏ
Kích thước: 1157
Author: a***4
Date:
Review: veryyy gooood🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰
Màu sắc: đèn đỏ
Kích thước: 1157
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm